พฤศจิกายน 23, 2014, 06:51:46 PM
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว:   ยินดีต้อนรับสู่บ้านใหม่ค่ะ

+  Gold Gear Club : มิตรภาพแห่งการสัญจร
|-+  Classified Board
| |-+  ซื้อ-ขายของต่างๆ หรือลงโฆษณาอื่นๆ
| | |-+  ปาเจโร่ โชกุน ติดแก๊ส รถสวย ราคาเบา
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ปาเจโร่ โชกุน ติดแก๊ส รถสวย ราคาเบา  (อ่าน 5706 ครั้ง)
GGC-001
ผู้มีอำนาจ
สมาชิก

พูดแล้วทำได้เป็น ตำนาน พูดแล้วทำไม่ได้เป็น นิทาน

« เมื่อ: ธันวาคม 12, 2011, 09:59:29 PM »

คันนี้ใครสนใจไม่ผิดหวังครับ เป็นเครื่องเบนซิน V6 ติดแก๊สแล้วด้วย เป็นระบบหัวฉีด ถ้าใครได้มาก็จะเป็นฝาแฝดกับผมเลย เป็นตัวท็อปด้วย มีซันรูด แอร์ 3 ตอน ราคาลงได้อีกนิดหน่อยครับ
http://www.one2car.com/search/MITSUBISHI_PAJERO/L08540098

ลิงแก่ คือลิงที่มีอายุมาก จะไม่ว่องไวในการปีนป่าย
Bunnam
สมาชิกทั่วไป
สมาชิก
**

สีเลนะ สุคติง ยันติ สีเลนะ โภคสัมปทา

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2011, 12:11:56 PM »

ขอสัก 2 คำถามนะครับ
1. ที่ว่าราคาลงได้อีกนิดหน่อยน่ะ ต่อรองกับใครครับ
2. มีแบบว่าลองขับ(ใช้งานจริงสักวันสองวัน)ก่อนไหมครับ ... เผื่อ ๆ ... จะได้ไม่เจ็บตัวครับผม
GGC-001
ผู้มีอำนาจ
สมาชิก

พูดแล้วทำได้เป็น ตำนาน พูดแล้วทำไม่ได้เป็น นิทาน

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2011, 11:17:50 PM »

วันก่อนโทรไปคุย เขาบอกว่าให้มาลองขับ แล้วคุยราคา ต่อรองได้นิดหน่อย แต่คำถามที่สอง คงต้องไปถามกับเขาเองครับ เห็นท่านพงษ์ อิเลค 56 กำลังจะหาตัวนี้อยู่เลยเอาเข้ามาให้ชมเป็นแนวทางครับ ท่านผู้การ หรือว่าท่านผู้การสนใจครับ จะได้มาเป็นฝาแฝดผมเลย แต่ท่านพงษ์ อิเลค 56 เขาบอกว่า ไม่อยากให้เหมือนรถผม กลัวโดนยิงผิดตัว 55555...56
ผมเลยบอกไปว่า ถ้าท่านเอาจริง ผมจะไปทำสีรถผมใหม่ ให้เป็นสีชมพูไปเลย กล้า ๆ หน่อยน่ะครับบบบบบ

ลิงแก่ คือลิงที่มีอายุมาก จะไม่ว่องไวในการปีนป่าย
Bunnam
สมาชิก
**

สีเลนะ สุคติง ยันติ สีเลนะ โภคสัมปทา

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2011, 10:05:25 AM »

วันก่อนโทรไปคุย เขาบอกว่าให้มาลองขับ แล้วคุยราคา ต่อรองได้นิดหน่อย แต่คำถามที่สอง คงต้องไปถามกับเขาเองครับ เห็นท่านพงษ์ อิเลค 56 กำลังจะหาตัวนี้อยู่เลยเอาเข้ามาให้ชมเป็นแนวทางครับ ท่านผู้การ หรือว่าท่านผู้การสนใจครับ จะได้มาเป็นฝาแฝดผมเลย แต่ท่านพงษ์ อิเลค 56 เขาบอกว่า ไม่อยากให้เหมือนรถผม กลัวโดนยิงผิดตัว 55555...56
ผมเลยบอกไปว่า ถ้าท่านเอาจริง ผมจะไปทำสีรถผมใหม่ ให้เป็นสีชมพูไปเลย กล้า ๆ หน่อยน่ะครับบบบบบ

จริงแล้วมันก็เนื่องมาจากน้ำท่วมนี่แหละครับ ... รถผม(ลุย)ออกมาไม่ได้ ดังนั้นจึงอยากได้ประเภทนี้ไว้สักคันครับ เผื่อปีหน้าจะได้ "เอาอยู่"
GGC-001
ผู้มีอำนาจ
สมาชิก

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2011, 10:47:27 AM »

เอาเลยครับท่านผู้การ  จะได้ไว้ลุยน้ำในปีหน้า เดี๋ยวผมจะพาไปเที่ยว ขึ้นเขา

Bunnam
สมาชิก
**

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2011, 10:56:50 AM »

เอาเลยครับท่านผู้การ  จะได้ไว้ลุยน้ำในปีหน้า เดี๋ยวผมจะพาไปเที่ยว ขึ้นเขา

ผมอยากลงห้วยมากกว่าขึ้นเขาครับ 
บุคคลทั่วไป
GGC
สมาชิก

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2011, 03:21:49 PM »

ผมอยากลงห้วยมากกว่าขึ้นเขาครับ 

อยากได้แบบไหนครับ  รุ่นพี่เราก็ทำรถหนีน้ำอยู่  จะขึ้นเขา  ลงห้วย  ลงโคลน ฯลฯ

ขอมีเงินบวก....ด้วยถึงจะครบองค์ประกอบขอรับ

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
Bunnam
สมาชิก
**

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2011, 10:08:42 AM »

อยากได้แบบไหนครับ  รุ่นพี่เราก็ทำรถหนีน้ำอยู่  จะขึ้นเขา  ลงห้วย  ลงโคลน ฯลฯ

ขอมีเงินบวก....ด้วยถึงจะครบองค์ประกอบขอรับ

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ถ้าพูดจริง ๆก็อยากได้ที่คนไทยทำครับ...นั่นก็คือ ไทยรุ่ง MUV4 ... ครับผม
บุคคลทั่วไป
GGC
สมาชิก

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2011, 01:39:42 PM »

ถ้าพูดจริง ๆก็อยากได้ที่คนไทยทำครับ...นั่นก็คือ ไทยรุ่ง MUV4 ... ครับผม

ป้าดๆๆๆๆๆๆๆ  เจ๋งๆๆๆๆ

http://www.motortrivia.com/section-report/0039-thairung-muv4/thairung-muv4.html
Bunnam
สมาชิก
**

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2011, 03:55:25 PM »

บททดสอบครับ

http://77.nationchannel.com/playvideo.php?id=151539
บุคคลทั่วไป
GGC
สมาชิก

« ตอบ #10 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2011, 07:31:56 PM »

http://www.weekendhobby.com/offroad/webboard/Question.asp?ID=4573

ไทยทำ

ไทยรุ่ง

http://77.nationchannel.com/playvideo.php?id=151539
หน้า: [1] พิมพ์